+255713274747

DAR ES SALAAM TANZANIA

IRINGA MJI WETU MZURI SANA

FORD TANZANIA

FORD TANZANIA
UKURASA WA FORD TANZANIA

1


Google+ Followers

MUZIKI NA HABARI

Sunday, April 30, 2017

DC RICHARD KASESELA AFANYA KWELI, ACHOMA NYAVU ZINAZOTUMIKA KWA UVUVI HARAMU MTERA

'Tumechoma nyavu haramu muda huu hapa Mtera. Maduka na viwanda vinavyo tengeneza na kuuza nyavu hizi vinasakwa na vitachukuliwa hatua za kisheria" Asema Mkuu wa Wilaya




No comments:
Write comments

USIKOSE KUSOMA

AFRIKA SIO MASIKINI, AFRIKA INAIBIWA

Hey, we've just launched a new custom color Blogger template. You'll like it - https://t.co/quGl87I2PZ
Join Our Newsletter