+255713274747

DAR ES SALAAM TANZANIA

IRINGA MJI WETU MZURI SANA

1


Monday, April 24, 2017

KUYEYELA AINA MOJA YA MUZIKI WA KIHEHE

video
WAHEHE  ni wenyeji wa awali wa Iringa. Kama ilivyokawaida ya makabila mengine, Wahehe wana aina mbalimbali za muziki ambazo maneno yake na aina ya muziki hutegemea shughuli inayofanyika. Kama ni sherehe au msiba au tu kuhamasisha kazi

No comments:
Write comments

Google+ Followers

PITIA

PICHA YA LEO MSIKITI WA MAZOMBE

Hey, we've just launched a new custom color Blogger template. You'll like it - https://t.co/quGl87I2PZ
Join Our Newsletter