+255713274747

DAR ES SALAAM TANZANIA

IRINGA MJI WETU MZURI SANA

1


Monday, May 15, 2017

HUYU ASKARI AMEFYATUA RISASI KWANINI?

Nimeangalia video hii mara 20 najaribu kutafuta sababu ya askari huyu kufyatua risasi, na najiuliza je ndiko tunakoelekea kwa askari kufwatua risasi bila sababu? Hakuna mtu hapa anaeoneka na hata kashika fimbo risasi za nini? Je askari huyu hatima yake ni nini kwa kitendo hiki???

 Ataachiwa atutishe wengine na bunduki hii? Je, watu wangejitolea hapa kumdhibiti kingetokea nini?  Maswali ni mengi sana, hebu niangalie tena, na nikifikiria kuwa alitefyatuliwa risasi ni Mtanzania ambaye amewahi kushika wadhifa serikalini na kumaliza kazi yake bila matatizo
video

No comments:
Write comments

Google+ Followers

PITIA

PICHA YA LEO MSIKITI WA MAZOMBE

Hey, we've just launched a new custom color Blogger template. You'll like it - https://t.co/quGl87I2PZ
Join Our Newsletter