+255713274747

DAR ES SALAAM TANZANIA

IRINGA MJI WETU MZURI SANA

1


Monday, May 29, 2017

MHEMUKO WA DHAHABU WAKUSANYA WACHIMBAJI 3000 KATIKA KIJIJI CHA NYAKAVALANGA

Mhemuko wa dhahabu "Gold rush" umeibuka katika kijiji cha Nyakavangala Iringa, ambapo takribani watu 3000 wamevamia eneo nakuanza machimbo kutafuta dhahabu hiyo. Serikali imelazimika kuingilia kati ili kuweka mazingira yanayostahili kuwalinda wachimbaji hao. Tarehe 15 May 2017, DC wa Iringa akisindikizana na Kamishna msaidizi wa kanda wa shughuli za madini walisindikizana kutembelea eneo hilo.

Wachimbaji wakimsikiliza Mkuu wa Wilaya Richard kasesela


Wafanya biashara wamewahi fursa mgodini

Mkuu wa Wilaya ya Iringa Richard Kasesela akiongea na wachimbaji

Mkuu wa Wilaya ya Iringa Richard Kasesela akiongea na wachimbaji


Mkuu wa Wilaya ya Iringa Richard Kasesela akiongea na wachimbaji



No comments:
Write comments

Google+ Followers

PITIA

PICHA YA LEO MSIKITI WA MAZOMBE

Hey, we've just launched a new custom color Blogger template. You'll like it - https://t.co/quGl87I2PZ
Join Our Newsletter