+255713274747

DAR ES SALAAM TANZANIA

IRINGA MJI WETU MZURI SANA

1


Monday, May 15, 2017

MSANII MWIGIZAJI APIGWA RISASI NA MAJAMBAZI SOWETO


Msanii maarufu Mandla Hlatshwayo ambaye pia alikuwa anaigiza kwenye tamthiliya ya South Africa ya Generations usiku wa kuamkia leo 15 May 2017, ameuwawa na majambazi ndani ya baa moja huko Pimville Soweto. Mandla ambaye pia alikuwa DJ wa kituo cha redio cha  Jozi FM, alipigwa risasi kiasi cha saa tano usiku, baada ya majambazi wanne wenye silaha kuingia ndani ya baa hiyo na kuanza kuibia watu.  Msemaji wa polisi Captain Hitler Mngwenya alisema Mandla  na mwenzie mmoja walikuwa wakijaribu kuwasaidia waliokuwa wakiibiwa ndipo wakapigwa risasi na majambazi hao.
Waziri wa Sanaa na Utamaduni wa Afrika ya Kusini Nathi Mthethwa amesema kifo cha  msanii huyu ni cha kushtua na kusikitisha. Mandla Hlatshwayo alikuwa akiigiza kama  Siphiwe Phosa kuanzia mwaka 1999 mpaka  2006 katika tamthiliya ya Generations.

No comments:
Write comments

Google+ Followers

PITIA

GARI LIKO SOKONI TOYOTA ARISTO

Hey, we've just launched a new custom color Blogger template. You'll like it - https://t.co/quGl87I2PZ
Join Our Newsletter