+255713274747

DAR ES SALAAM TANZANIA

IRINGA MJI WETU MZURI SANA

FORD TANZANIA

FORD TANZANIA
UKURASA WA FORD TANZANIA

1


Google+ Followers

MUZIKI NA HABARI

Saturday, May 13, 2017

MWANAFUNZI CHUO KIKUU DODOMA AKUTWA NA KILO 3 ZA BANGI


Nelson Matee , mwanafunzi wa mwaka wa 4 katika Chuo Kikuu cha Dodoma amejikuta mikononi mwa polisi kwa kukutwa na bangi ya kilo 2.8. Nelson tayari ameshakiri kwa polisi kuwa alikuwa akiwauzia wanafunzi wenzie kwa miaka yote aliyokuwa hapo chuoni. Kamanda wa polisi wa mkoa wa Dodoma Lazaro Mombasa amesema kinachofuata ni kuwakamata watumiaji ambao walikuwa wateja wa Matee.

No comments:
Write comments

USIKOSE KUSOMA

AFRIKA SIO MASIKINI, AFRIKA INAIBIWA

Hey, we've just launched a new custom color Blogger template. You'll like it - https://t.co/quGl87I2PZ
Join Our Newsletter