+255713274747

DAR ES SALAAM TANZANIA

IRINGA MJI WETU MZURI SANA

FORD TANZANIA

FORD TANZANIA
UKURASA WA FORD TANZANIA

1


Google+ Followers

MUZIKI NA HABARI

Thursday, May 18, 2017

UKIMUONA CHIZI MUOMBE USHAURI

Nguo hizo hapo chini ziko dukani zinauzwa tena bei mbaya na watu wanagombania tunajifunza nini? Kiukweli machizi wamekuwa wakivaa nguo hizi miaka yote. Jambo linaloonyesha kuwa walikuwa mbele sana kiakili kuliko sisi. Pengine ndo maana huwa wanacheka sana, yaani wanatucheka kwa ufala. Ukimuona chizi msimamishe muombe ushauri.

No comments:
Write comments

USIKOSE KUSOMA

AFRIKA SIO MASIKINI, AFRIKA INAIBIWA

Hey, we've just launched a new custom color Blogger template. You'll like it - https://t.co/quGl87I2PZ
Join Our Newsletter