+255713274747

DAR ES SALAAM TANZANIA

IRINGA MJI WETU MZURI SANA

1


Tuesday, July 11, 2017

MAGASETI GA JUMANNE 11 JULAI 2017








































2 comments:
Write comments
  1. Anaandika Addo November Mwasongwe from Temba

    Kuna jamaa alipelekwa Mahakamani MTINI kwa kumuita Mh. Mbunge Nguruwe. Lilikuwa kosa lake la kwanza hivyo Hakimu akaamua kumuhurumia. Akamuachia na kumpa onyo asitumie lugha chafu tena.

    Jamaa akainama na kumshukuru Hakimu akimwambia "nashukuru sana kwa kuniacha huru sikujua kama ilikuwa makosa kumuita Mbunge Nguruwe. Kweli sitarudia tena". Hakimu akamjibu "usijali unaweza kwenda". Jamaa akauliza, "Naweza kuuliza swali?". Akajibiwa na Hakimu kwamba anaweza kuuliza swali.

    Jamaa akasema, "sasa najua ni kosa kumuita Mbunge Nguruwe, Je ni kosa pia kumuita Nguruwe wangu, Mbunge?" Hakimu akacheka akamwambia "sijui kwa nini ungetaka kumuita Nguruwe wako Mbunge. Ila sidhani kama Nguruwe atajali ukimuita Mbunge. Ndio unaweza kumuita hivyo sio kosa kisheria".

    Jamaa akatabasamu na kuinama, kisha akamgeukia yule Mbunge na kumwambia "kwaheri Mheshimiwa Mbunge" 😂😂😂.!!

    ReplyDelete
  2. Anaandika Addo November Mwasongwe from Temba

    Kuna jamaa alipelekwa Mahakamani MTINI kwa kumuita Mh. Mbunge Nguruwe. Lilikuwa kosa lake la kwanza hivyo Hakimu akaamua kumuhurumia. Akamuachia na kumpa onyo asitumie lugha chafu tena.

    Jamaa akainama na kumshukuru Hakimu akimwambia "nashukuru sana kwa kuniacha huru sikujua kama ilikuwa makosa kumuita Mbunge Nguruwe. Kweli sitarudia tena". Hakimu akamjibu "usijali unaweza kwenda". Jamaa akauliza, "Naweza kuuliza swali?". Akajibiwa na Hakimu kwamba anaweza kuuliza swali.

    Jamaa akasema, "sasa najua ni kosa kumuita Mbunge Nguruwe, Je ni kosa pia kumuita Nguruwe wangu, Mbunge?" Hakimu akacheka akamwambia "sijui kwa nini ungetaka kumuita Nguruwe wako Mbunge. Ila sidhani kama Nguruwe atajali ukimuita Mbunge. Ndio unaweza kumuita hivyo sio kosa kisheria".

    Jamaa akatabasamu na kuinama, kisha akamgeukia yule Mbunge na kumwambia "kwaheri Mheshimiwa Mbunge" 😂😂😂.!!

    ReplyDelete

Google+ Followers

PITIA

PICHA YA LEO MSIKITI WA MAZOMBE

Hey, we've just launched a new custom color Blogger template. You'll like it - https://t.co/quGl87I2PZ
Join Our Newsletter