+255713274747

DAR ES SALAAM TANZANIA

IRINGA MJI WETU MZURI SANA

1


Thursday, July 6, 2017

MWANAMUZIKI SHAABAN DEDE AMEFARIKI DUNIA ASUBUHI HII MUHIMBILI

Kwa masikikitiko makubwa naomba niwataarifu kuwa mwanamuziki nguli Shaaban Dede, Kamchape, Super Motisha hatunae tena. Amefariki saa mbili asubuhi leo Muhimbili, alikokuwa amelazwa kwa karibu wiki mbili. Kwa siku chache alionekana kama anapata nafuu  lakini hatimae asubuhi hii mwenzetu ametutangulia. Shaaban Dede alizaliwa Kanyigo Bukoba mwaka 1959, alianza kupenda muziki toka akiwa mdogo kwa vile wajomba zake walikuwa na bendi iliyoitwa Ryco Jazz, hatimae nae pia akaanza muziki kwa kujiunga na Police Jazz Band ya  hukohuko Bukoba, lakini alianza kufahamika zaidi alipotoka huko na kuwa mwanamuziki wa bendi kadhaa nchini ikiwemo Tabora Jazz, Dodoma International, Bima Lee,Orchetra Safari Sound, DDC Mlimani Park na JUWATA na hatimae Msondo Ngoma. Blog hii inatoa pole kwa ndugu wapenzi na jamaa wote wa Shaaban Dede.
Tusubiri taarifa zaidi kuhusu msiba huu kutoka kwa nduguze.

Mungu Amlaze Pema Shaaban Dede

No comments:
Write comments

Google+ Followers

PITIA

PICHA YA LEO MSIKITI WA MAZOMBE

Hey, we've just launched a new custom color Blogger template. You'll like it - https://t.co/quGl87I2PZ
Join Our Newsletter